കൈ കാൽ തരിപ്പ് മരവിപ്പ് തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കാണാം…ഇത് മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഈ കാര്യം ചെയ്താൽ മതി…

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ്. കൈ കാൽ തരിപ്പ് മരവിപ്പ് തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ കടച്ചിൽ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇനി മഴ ഉണ്ടായാൽ പിന്നെ കൂടുതലായി ഉണ്ടാക്കാനും സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ്.

ഇത്തരം ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഈ ടിപ്സ് വളരെയേറെ ഉപകാരപ്പെടുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ്. എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കാം എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കണം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളെല്ലാം താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. ഇത് തയ്യാറാക്കാൻ വളരെ എളുപ്പമാണ്. അര ഗ്ലാസ് വെള്ളം അതുപോലെ തന്നെ മൂന്നു ഗ്രാമ്പു മതിയാകും. ഈ അര ഗ്ലാസ് വെള്ളം 3 ഗ്രാമ്പൂ ഇട്ട് ശേഷം നന്നായി തിളപ്പിച്ച് എടുക്കുക.

ഗ്രാമ്പൂ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ നാഡികൾക്ക് നല്ല രീതിയിൽ ബലവും അതുപോലെതന്നെ ഉത്തേജനവും നൽകാനായി വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. കുറച്ചു പ്രായം കൂടുതലുള്ള ആളുകൾക്ക് ഇതുപോലെ കൈകാൽ തരിപ്പ് മരവിപ്പ് കോച്ചിൽ കടച്ചിൽ തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം ഉണ്ടാകാറുണ്ട്.

അത്തരത്തിലുള്ളവർക്ക് വളരെയേറെ ഫലപ്രദമായ ഒന്നാണ് ഇത്. ഇതുപോലെ നല്ല രീതിയിൽ ഗ്രാമ്പൂ ഇട്ട് തിളപ്പിച്ച്‌ എടുക്കുക. പിന്നീട് ഈ വെള്ളം ഒരു ദിവസം രണ്ടു നേരം കുടിക്കുക. ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. ഇനി നല്ല മാറ്റം തന്നെ കാണാം. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : NiSha Home Tips.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *