നിലവിളക്കുകൾ ഇനി വളരെ വേഗം തിളക്കം കൂട്ടാം… തക്കാളി ഈ രീതിയിൽ ചെയ്താൽ..

ഒട്ടുമിക്ക വീടുകളിലും കാണാൻ സാധ്യതയുള്ള ഒന്നാണ് നിലവിളക്ക്. നിലവിളക്ക് ഉപയോഗിച്ച് വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ശരീരത്തിൽ പല പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാവുന്നതാണ്. എത്ര കരിപിടിച്ച നിലവിളിക്കും ഇനി നന്നായി തിളപ്പിക്കാം. ഒരു തക്കാളി ഉണ്ടെങ്കിൽ നല്ല സൂപ്പർ ആയി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

യാതൊരു നിറവും കാര്യങ്ങളും വിളക്കിലെ നഷ്ടപ്പെടാതെ തന്നെ നല്ല സൂപ്പറായി തന്നെ എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങൾ പങ്കുവെക്കുന്നത്. നല്ലപോലെ തന്നെ പഴുത്തു കേടായ തക്കാളി വലിച്ചെറിയുകയാണ് പതിവ്. വീട്ടിലെ കൃഷി കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഗ്രോബാഗിൽ ഇടുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിൽ തക്കാളി കിട്ടുകയാണെങ്കിൽ ഒരെണ്ണം മാറ്റിവെച്ചു നോക്കാം.

ഇനി ഈയൊരു കാര്യം ചെയ്താൽ നിങ്ങൾ ഉറപ്പായും ഞെട്ടും. ഈയൊരു റിസൾട്ട് കണ്ടാൽ പിന്നെ ഇതു തന്നെ ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ ശ്രമിക്കും. ചെറിയ രീതിയിൽ ചീച്ചൽ വന്നു കേടായ തക്കാളി ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇത് മിക്സിയുടെ ജാറിലേക്ക് അടിച്ചെടുക്കുകയാണ് വേണ്ടത്. ഇത് ചെറിയ കഷ്ണങ്ങളാക്കി റെഡിയാക്കി എടുക്കുകയാണ് വേണ്ടത്. സാധാരണ വാളംപുളി ഇരുമ്പം പുളി എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് വിളക്ക് കഴിക്കാറുണ്ട്.

എന്നാൽ തക്കാളി ഉപയോഗിച്ചും ഇതേ രീതിയിൽ തന്നെ വിളക്ക് നല്ല തിളക്കം വെപ്പിച്ച് എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇതിലേക്ക് രണ്ടു കാര്യങ്ങൾ കൂടി ചേർത്തു കൊടുക്കേണ്ടതുണ്ട്. രണ്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ ബേക്കിംഗ് സോഡ അതുപോലെതന്നെ വിനാഗിരി ചേർത്ത് തയ്യാറാക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇത് ഉപയോഗിച്ചു വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ കരി പിടിച്ചിരിക്കുന്ന വിളക്ക് ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *