പല്ലിലെ കറയും മഞ്ഞ നിറവും പോകാൻ ഇനി ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്താൽ മതി..!! | Easy Teath Whitening at Home Malayalam

Easy Teath Whitening at Home Malayalam പല്ലിലെ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാനും. അതുപോലെതന്നെ മഞ്ഞ നിറം പോകാനും ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്താൽ മതി. സൗന്ദര്യത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ അതീവ ശ്രദ്ധ പുലർത്തുന്നവരാണ് എല്ലാവരും. അത് മുഖത്തിന്റെ കാര്യം ആയാലും ശരീരത്തിന്റെ കാര്യമായാലും. അതുപോലെതന്നെ പല്ലിന്റെ കാര്യത്തിലും ശ്രദ്ധ വളരെ നല്ലതാണ്. പല്ലിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കറ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. പല്ല് നല്ലതുപോലെ വെളുക്കാനും.

അതുപോലെ തന്നെ പല്ലിന്റെ കറ മാറ്റി എടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. നമ്മുടെ ഒരു ദിവസം ആരംഭിക്കുന്നത് തന്നെ പല്ല് തേക്കുന്നതിൽ നിന്നാണ്. പലർക്കും ഒരു ആത്മ വിശ്വാസ കുറവ് ഉണ്ടാകും പല്ലിന്റെ നിറം മഞ്ഞ നിറമാകാൻ അതുപോലെതന്നെ പല്ലിലെ കറ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇത് എന്താണെന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. പല കാരണങ്ങളും പല്ലുകളിൽ മഞ്ഞ നിറവും കറയും ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. ഇത് ചെയ്യാനായി കുറച്ചു മഞ്ഞപ്പൊടിയാണ് എടുക്കേണ്ടത്. ഇത് നമുക്ക് വല്ല അറിയുന്നതുപോലെ തന്നെ ഇൻഫെക്ഷൻ മാറ്റാനായി വളരെയധികം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നാണ്.

പല ഗുണങ്ങൾ ഇതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ഒരു കാൽ ടീസ്പൂൺ മഞ്ഞൾ പൊടി മാത്രം മതിയാകും. ഇത് കറകളയാൻ മാത്രമല്ല വായനാറ്റം പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പോലും മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ഇതിന്റെ കൂടെ കുറച്ചു ഉപ്പ് കൂടി ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. പിന്നീട് ചേർത്തു കൊടുക്കേണ്ടത് ബേക്കിംഗ് സോഡയാണ്. കൂടുതലറിയാൻ ഈ വിഡിയോ കാണൂ. Video credit : Home tips by Pravi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *