വെള്ളം ഇങ്ങനെ കുടിച്ചാൽ മതി ഇത് നിങ്ങളെ ഞെട്ടിക്കും..!! ഇത് അറിയാതെ പോകലെ…

എല്ലാവർക്കും വളരെയേറെ സഹായകരമായ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇവിടെ പറയുന്നത് എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഉപകാരപ്പെടുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ഒരു ചെറിയ ചൂടുള്ള വെള്ളം കുടിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഒരുപാട് ഗുണങ്ങളാണ് ലഭിക്കുന്നത്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കുന്നത്.

ഇവിടെ കുറച്ച് ചൂടുവെള്ളം എടുത്ത് വെക്കുക. കുടിക്കാനുള്ള അളവിലാണ് ചൂട് വെള്ളം എടുക്കേണ്ടത്. കുടിക്കാൻ പാകത്തിലുള്ള രീതിയിലാണ് ചൂടുവെള്ളം എടുക്കേണ്ടത്. ഇതിലേക്കെ ഒരു അര മുറി ചെറുനാരങ്ങ നീര് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. ഇതിലെ പ്രത്യേകിച്ച് വേറെ ഒന്നും ചേർത്തു കൊടുക്കേണ്ട. ഇത് രണ്ടും മാത്രം മതി. ഇത് നല്ല രീതിയിൽ മിക്സ് ചെയ്ത് ഇത് കുടിച്ചാൽ മതിയാകും.

ഈ ചെറുനാരങ്ങ വെള്ളം ആരോഗ്യം വർധിപ്പിക്കാൻ വളരെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. സ്ഥിരമായി ചെറിയ ചൂടുവെള്ളത്തിൽ ചെറുനാരങ്ങ പിഴിഞ്ഞ് വെള്ളം കുടിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ എന്തെങ്കിലും വിഷാംശം ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് പുറന്തള്ളാനായി വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. നമുക്കറിയാം വൈറ്റമിൻ സി ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ് നാരങ്ങ.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത് കഴിക്കുമ്പോൾ ശരീരത്തിന് പ്രതിരോധശേഷി കൂട്ടാനായി സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ഈ ഒരു അവസ്ഥയിൽ അത് തന്നെയാണ് വേണ്ടത്. അതുപോലെതന്നെ വൈറൽ ഇൻഫെക്ഷൻ പനി ജലദോഷം ചുമ ഇത്തരത്തിലുള്ള എല്ലാ അസുഖങ്ങൾക്കും നല്ല ഒരു പരിഹാരമാണ് ഇത്തരത്തിൽ ചൂടുവെള്ളത്തിൽ നാരങ്ങ പിഴിഞ്ഞ് കഴിക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു. Video credit : NiSha Home Tips.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *