തൈര് ഇങ്ങനെ ഉപയോഗിച്ചാൽ ഉള്ള മാറ്റം അറിയണോ..!! മുഖത്തെ ചുളിവുകൾ ഇനി മാറിക്കിട്ടും…

മുഖത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളു വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. മുഖ സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കാത്തവർ ആരാണ് അല്ലേ. മുഖത്ത് ഉണ്ടാക്കുന്ന ഒട്ടു മിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും ഇനി വേഗത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാം അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. മുഖത്തെയും കൈ കാലുകളിലെയും ചുളിവുകൾ മാറി എപ്പോഴും നല്ല ചെറുപ്പം ആയിരിക്കാൻ വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. പലർക്കും ഉള്ള പ്രശ്നമാണ് മുഖം പ്രായം തോന്നിക്കുന്നത്.

അതുപോലെതന്നെ ചിലർക്ക് മുഖം നന്നായിരിക്കും എന്നൽ അവരുടെ കയ്യും കാലും എല്ലാം തന്നെ നല്ല ചുളിവുകൾ ഉണ്ടാകും. ഇത്തരത്തിലുള്ള ചുളിവുകൾ പെട്ടെന്ന് വരാനുള്ള പ്രധാന കാരണം എന്താണെന്ന് നോക്കാം. നമ്മൾ നന്നായി കെയർ ചെയ്യാത്തത് കൊണ്ടാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത്. അതുപോലെ തന്നെയാണ് മറ്റെല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളും മാറിക്കിട്ടുകയും ചെയ്യുന്നതാണ്. മുഖത്തും കൈകാലുകളിൽ ചുളിവുകൾ വന്നിട്ടുള്ളവർക്ക് ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വരാതിരിക്കാൻ വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന 2 ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് മാത്രമുള്ള സൂപ്പർ ടിപ്പ് എന്താണെന്ന് നോക്കാം.

മുഖത്തേ കൈകാലുകളിലെ ചുളിവുകൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഈ ഒരു മാസ്കിന് എന്തെല്ലാം ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് ആണ് ആവശ്യമുള്ളത് എന്നാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യം തൈര് ആണ്. ഇതിൽ ധാരാളം ലാട്ടിക് ആസിഡ് എൻസൈം എല്ലാം തന്നെ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ഇത് സ്കിൻ നല്ല രീതിയിൽ ക്ലൻസ് ചെയ്യാനും നല്ല ഡീപ്പായി ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ പോസിന്റെ സൈസ് കുറയ്ക്കാനും ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്.

അതുപോലെതന്നെ സ്കിന്നിന് നല്ലപോലെ ടൈറ്റായി വെക്കാൻ ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ മുഖത്തെ റിങ്കിൾസ് എല്ലാം തന്നെ കുറയ്ക്കാൻ വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ മുഖത്തെ പാടുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ മുഖം നിറം വയ്ക്കാനും മുഖം നല്ല സോഫ്റ്റ് ആയിരിക്കാനും ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് ഒലിവ് ഓയിൽ ആണ്. ഡ്രൈ സ്കിൻ മാറാൻ വേണ്ടിയിട്ടുള്ള ഏറ്റവും നല്ല ഒന്നാണ് ഇത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത് സ്കിന്നിലെ ചുളിവുകൾ മറ്റു പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Diyoos Happy world

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *