മുടി വളരാൻ തേങ്ങാപ്പാൽ ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതിയായിരുന്നോ..!! ഇനി മുടി നല്ല രീതിയിൽ വളരും…|Coconut milk for hair

മുഖസൗന്ദര്യം പോലെ തന്നെ എല്ലാവരും പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് മുടിയുടെ സൗന്ദര്യം. പനംകുലുപോലെ നീണ്ടു നിവർന്നു കിടക്കുന്ന മുടി ഏതൊരു സ്ത്രീയുടെയും ആഗ്രഹമാണ്. അതുപോലെ തന്നെ സ്ത്രീകളായാലും പുരുഷന്മാരായാലും നേരിടുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ ആണ് മുടികൊഴിച്ചിൽ മുടി പൊട്ടിപ്പോകുന്നത് മുടി കൊഴിഞ്ഞു പോകുന്നത് മുടി ഉള്ളു കുറയുന്നത് തുടങ്ങിയവ.

ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വയ്ക്കുന്നത്. നല്ല അടിപൊളി ഹെയർ മാസ്ക് ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഒരു പ്രോട്ടീൻ ഹെയർമാസ്ക്ക് ആണ് ഇത്. എന്താണ് ഇത് നമുക്ക് നോക്കാം. മുടിക്ക് നല്ല സ്ട്രെങ്ത് കൊടുക്കാനും മുടികൊഴിച്ചിൽ കുറയ്ക്കാനും മുടി പൊട്ടി പോകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും പ്രധാനമായി മുടിക്ക് ആരോഗ്യം കുറയുന്ന സമയത്ത് മുടിക്ക് ആവശ്യമായ പോഷകങ്ങൾ കുറയുന്ന സമയത്ത്.

മുടി അമിതമായി പൊട്ടിപ്പോകുന്ന അവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട്. മുടി പൊട്ടിപ്പോകുന്നത് കുറയ്ക്കാനും വളർന്നുവരുന്ന മുടിക്ക് നല്ല കരുത്ത് ലഭിക്കാനും നല്ല സ്ട്രോങ്ങ് ആയിരിക്കാനും സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. മാത്രമല്ല ഇത് മുടിക്ക് നല്ല ഷൈനിങ് കൊടുക്കാനും മുടി വളരാനും നല്ല ഉള്ള് വയ്ക്കാനും മുടി നല്ല സ്മൂത്ത് ആയിരിക്കാനും.

ഒരുപാട് സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. നമ്മുടെ വീട്ടിൽ വളരെ അധികം ലഭിക്കുന്ന ഒന്നാണ് നാളികേരം. ഇത് ഉപയോഗിച്ച് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നുകൂടിയാണ് ഇത്. ഈ ഹെയർ മാസ്ക് തയ്യാറാക്കാൻ ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് ഉഴുന്ന് പരിപ്പ് ആണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ താഴെപ്പറയുന്നുണ്ട് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *