ഉരുളക്കിഴങ്ങ് കൂടെ ഇതു കൂടി തേച്ചാൽ മുഖത്തെ കറുത്ത നിറം മാറ്റിയെടുക്കാം…|potato face pack for

മുഖ സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവരാണ് എല്ലാവരും. മുഖത്തുള്ള സകലവിധ പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. നിരവധി സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങളാണ് പലപ്പോഴും നേരിടേണ്ടി വരുന്നത്. മുഖ സൗന്ദര്യം കുറയുന്നത്. മുഖത്തെ കറുത്ത പാടുകൾ മുഖത്തെ കുരുക്കൾ അതുപോലെതന്നെ ചർമ്മത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ചുളിവുകൾ എന്നിങ്ങനെ നിരവധിയാണ് അവ.

ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാം പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പലതരത്തിലുള്ള കെമിക്കൽ ക്രീമുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നവരും പാർലറുകളിൽ പോകുന്നവരും നിരവധിയാണ്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാം.

ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് ഒരു കിടിലൻ ബ്യൂട്ടി ടിപ് ആണ്. നമ്മുടെ അടുക്കളയിൽ എപ്പോഴും ഉണ്ടാകുന്ന ചില ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. എന്തെങ്കിലും ഒരു പരിപാടിക്ക്‌ പോകുന്നതിനു മുമ്പ് ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ മുഖം നല്ല തിളക്കം വയ്ക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു. മുഖത്തുള്ള പാടുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും.

മുഖം നല്ല ബ്ലീച് ചെയ്ത പോലെ എഫക്ട് ലഭിക്കുന്ന ഒന്നുകൂടിയാണ് ഇത്. ഒറ്റ തവണ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ തന്നെ ചർമ്മത്തിലുള്ള കരിവാളിപ്പ് മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. മുട്ടയുടെ വെള്ള മാത്രം ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *