എങ്ങനെയെങ്കിലും വണ്ണം കൂടാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്ക്… ഇനി ഇത് അറിഞ്ഞാൽ മതി

എങ്ങനെയെങ്കിലും വണ്ണം കൂട്ടണം ശരീരത്തിന് അത്യാവശ്യം തടി ആവശ്യമാണ് എന്നൊക്കെ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരും നമ്മുടെ കൂട്ടത്തിൽ ഉണ്ട്. ഇന്നത്തെ കാലത്ത് നിരവധി പേർ വണ്ണം കുറയ്ക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഓടി നടക്കുമ്പോൾ കുറച്ചെങ്കിലും വണ്ണം വേണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ നിരവധി പേരാണ്. അത്തരത്തിലുള്ളവർക്ക്‌ സഹായകരമായ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്.

വളരെ പെട്ടെന്ന് തടി വെക്കാൻ സഹായകരമായ ഒന്നാണ് ഇത്. മിക്ക ആളുകളിലും കാണാവുന്നതാണ് ഉയരമുണ്ട് തടി ഇല്ലാത്ത അവസ്ഥ. ഇങ്ങനെ തീരെ തടി ഇല്ലാത്തവർക്ക് അതിന്റെ തായ സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങളും നേരിടേണ്ടതായി വരുന്നുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ളവർക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തടി വയ്ക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. പലരിലും പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് തടി കുറയുന്നത്.

ചിലരിൽ പാരമ്പര്യമായി ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടുവരുന്നു. മറ്റു ചിലരിലാകട്ടെ വിര ശല്യം കൃമിശല്യം എന്നിവ മൂലം ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ കാണുന്നുണ്ട്. ഇനി നിങ്ങൾക്ക് യാതൊന്നും ചെയ്യാതെ വണ്ണം വയ്ക്കാൻ. നിങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ ലഭ്യമായ ചില വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിച്ച് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാവുന്നതാണ്. ഉരുളക്കിഴങ്ങ് പാൽ ബട്ടർ കുരുമുളകുപൊടി എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് തയ്യാറാക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്.

ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാം എന്ന കാര്യങ്ങളാണ് താഴെ പറയുന്നത്. NB ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതാണ് നല്ലത്. ഓരോരുത്തരുടെയും ശരീരം പലതരത്തിലാണ് ഇതിനെ പ്രതികരിക്കുക. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഉപയോഗിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *