ഇതിലും ഉപകാരപ്രദമായിട്ടുള്ള കിച്ചൻ ടിപ്സുകൾ സ്വപ്നങ്ങളിൽ മാത്രം. ഇത് നിങ്ങളെ ശരിക്കും ഞെട്ടിക്കും.

നമുക്കൊന്നും ഏറെ ഉപകാരപ്രദമായിട്ടുള്ള ഒന്നാണ് കിച്ചൻ ടിപ്സുകൾ. നമ്മുടെ ജോലികൾ എളുപ്പമാക്കുന്നതിന് നമ്മെ ഏറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കിച്ചൻ ടിപ്സുകൾ. അത്തരത്തിൽ വളരെ എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള കുറച്ച് കിച്ചൻ ടിപ്സുകൾ ആണ് ഇതിൽ കാണുന്നത്. ഇതിൽ ഏറ്റവും ആദ്യത്തേത് ഒരു പ്രാവശ്യം മറക്കാനും പൊരിക്കാനും ഉപയോഗിച്ച എണ്ണ കറുത്ത് പോകാറുണ്ട്.

ഈയൊരു എണ്ണയിലെ കറുപ്പ് എടുത്തുമാറ്റി അത് പഴയപോലെ ആക്കുന്നതിന് വേണ്ടിയിട്ടുള്ള ഒരു കിടിലൻ റെഡിയാണ്. ഇത്തരത്തിൽ നാം നാലുമണി പലഹാരം ഉണ്ടാക്കാൻ വേണ്ടി ഉപയോഗിച്ച എണ്ണയും മറ്റും പഴയതുപോലെ ആക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഏറ്റവും ആദ്യം ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് അല്പം കോൺഫ്ലവർ എടുത്ത് അതിലേക്ക് അല്പം വെള്ളം ഒഴിച്ച് മിക്സ് ചെയ്തെടുക്കേണ്ടതാണ്. പിന്നീട് ഈ എണ്ണ ഒരു ചട്ടിയിൽ ഇട്ട് ചൂടാക്കി ഈ കോൺഫ്ലവറിന്റെ മിക്സ്.

അതിലേക്ക് ഒഴിച്ച് കൊടുക്കേണ്ടതാണ്. ഇത്തരത്തിൽ കോൺഫ്ലവർ ഒഴിച്ചു കൊടുക്കുമ്പോൾ എണ്ണയിലെ കറുപ്പ് കോൺഫ്ലവർ വലിച്ചെടുക്കുകയും കോൺഫ്ലവർ കറുത്തു പോവുകയും എണ്ണ വെളുത്തു വരികയും ചെയ്യുന്നു. അതുപോലെ തന്നെ നാം ഓരോരുത്തരും പലതരത്തിലുള്ള വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിക്കുന്നവരാണ്. അവയിൽ തന്നെ കഴുകാൻ സാധിക്കാത്ത വസ്ത്രങ്ങളും ഉണ്ടാകുന്നു.

ഇത്തരം വസ്ത്രങ്ങൾ നാം തെറിച്ചതിനു ശേഷം എടുത്തിട്ട് ഉണക്കി വയ്ക്കുകയോ അല്ലെങ്കിൽ ഡ്രൈ ക്ലീനിങ് നൽകി കഴുകുകയാണ് ചെയ്യാറുള്ളത്. എത്ര തന്നെ ഇത് വെയിലത്തുണക്കിയാലും ഡ്രൈ ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ കൊടുത്താലും പലപ്പോഴും ഇതിന്റെ പക്ഷത്തിന്റെ ഭാഗത്ത് വിയർപ്പ് തങ്ങിനിൽക്കുന്നത് വഴി അത് കേടായി പോകുന്നു. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.