മുടി വളർച്ച നിലയ്ക്കാതെ വളർന്നുകൊണ്ടേയിരിക്കാൻ ഇതൊരു അല്പം മതി. കണ്ടു നോക്കൂ.

നമ്മുടെ വീടുകളിൽ സുലഭമായി തന്നെ ഉണ്ടാകുന്ന ഒന്നാണ് കഞ്ഞിവെള്ളം. വളരെ നല്ലൊരു എനർജി ഡ്രിങ്കാണ് ഇത്. ഒട്ടനവധി അമിനോ ആസിഡുകളും വിറ്റാമിനുകളും ആന്റി ഓക്സിഡുകളും എല്ലാം ഇതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. അതിനാൽ തന്നെ ഇതിന്റെ ഉപയോഗം നമുക്ക് ഒട്ടനവധി നല്ല ഗുണങ്ങളാണ് പ്രധാനം ചെയ്യുന്നത്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ക്ഷീണം അകറ്റി കൊണ്ട് ഉന്മേഷം പകരൻ ഏറ്റവും മികച്ചതാണ് കഞ്ഞിവെള്ളം. ഇന്ന് നാം കഴിക്കുന്ന പല തരത്തിലുള്ള ഹെൽത്ത് ഡ്രിങ്കുകളെക്കാൽ.

പതിന്മടങ്ങ് ഇരട്ടിഗുണമാണ് ഇതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത്. അതിനാൽ തന്നെ ശരീരത്തിലെ ക്ഷീണം അകറ്റാൻ മികച്ചതാണ് കഞ്ഞിവെള്ളം. അതോടൊപ്പം തന്നെ സംബന്ധമായിട്ടുള്ള എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളെയും പരിഹരിക്കാൻ ഇതിനെ കഴിയുന്നു. അതുകൊണ്ടു തന്നെ മലബന്ധത്തിനും വയറിളക്കത്തിനും ഉത്തമമാണ് ഇത്. കൂടാതെ ചർമ്മത്തുണ്ടാകുന്ന പലതരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെ പ്രതിരോധിക്കാൻ ഇതിനെ ശക്തിയുണ്ട്.

സൂര്യതാപത്താൽ ഉണ്ടാകുന്ന പലതരത്തിലുള്ള സ്കിന്നിലെ റാഷസുകളെ പ്രതിരോധിക്കുന്ന ഒരു പ്രതിരോധ മാർഗം കൂടിയാണ് ഇത്. കൂടാതെ നമ്മുടെ മുടിയഴകിനും ഏറെ ഗുണകരമായിട്ടുള്ള ഫലങ്ങൾ നൽകുന്ന ഒന്നാണ് കഞ്ഞിവെള്ളം. അത്തരത്തിൽ കഞ്ഞിവെള്ളം ഉപയോഗിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ഹെയർ പാക്ക് ആണ് ഇതിൽ കാണുന്നത്. ഈയൊരു പാക്ക് അപ്ലൈ ചെയ്യുന്നത് വഴി മുടികൊഴിച്ചിൽ.

വളരെ പെട്ടെന്ന് നിൽക്കുകയും മുടികൾ തഴച്ചു വളരുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇതിനായി കഞ്ഞിവെള്ളത്തിൽ അല്പം ഉലുവ ഇട്ട് ഒരു ദിവസം വയ്ക്കുകയാണ് വേണ്ടത്. ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത് വഴി മുടിക്ക് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായിട്ടുള്ള കഞ്ഞിവെള്ളത്തിന്റെയും ഉലുവയുടെയും ഗുണങ്ങൾ അതിനു ലഭിക്കുകയും പിന്നീട് ആ വെള്ളം അരിച്ചെടുത്ത് അപ്ലൈ ചെയ്യുകയും ആണ് വേണ്ടത്. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.