ശ്വാസകോശത്തിൽ പറ്റിപ്പിടിച്ചിരിക്കുന്ന കഫത്തെ പൂർണമായും ഇളക്കി കളയാൻ ഈയൊരു മിശ്രിത മതി. ഇതാരും നിസ്സാരമായി കാണരുതേ.

നമ്മുടെ ദൈനംദിന ജീവിതത്തിൽ നാം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു ഭക്ഷ്യവസ്തുവാണ് ചെറുനാരങ്ങ. ധാരാളം വിറ്റാമിനുകളും ആന്റിഓക്സൈഡുകളും അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒരു വിഭവമാണ് ഇത്. ഇതിൽ ധാരാളം വിറ്റാമിൻ സി അടങ്ങിയതിനാൽ തന്നെ ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ രോഗപ്രതിരോധശേഷി കൂട്ടുന്നതിൽ ഒന്നാമതാണ്. അതിനാൽ തന്നെ ഇതിന്റെ ഉപയോഗം വഴി നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് കയറിക്കൂടുന്ന എല്ലാത്തരത്തിലുള്ള അണുബാധകളെ പെട്ടെന്നു തന്നെ ഇല്ലായ്മ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്നു.

കൂടാതെ ദഹന പ്രശ്നങ്ങൾക്കുള്ള ഒരു ഉത്തമ പരിഹാരമാർഗം കൂടിയാണ് ഇത്. ഇതിന്റെ നീര് ദഹനക്കേട് മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന പല പ്രശ്നങ്ങളും പരിഹരിക്കാൻ ഉപയോഗപ്രദമാണ്. ഇതിൽ പൊട്ടാസ്യം ധാരാളമായി തന്നെ ഉള്ളതിനാൽ ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ രക്തസമ്മർദ്ദത്തെ കുറയ്ക്കാൻ നമ്മെ സഹായിക്കുന്നു. കൂടാതെ പ്രമേഹത്തെ ഇല്ലായ്മ ചെയ്യാനും ഇത് ഉപകാരപ്രദമാണ്. അതിനാൽ തന്നെ ഹൃദയാരോഗ്യം മെച്ചപ്പെടുത്താൻ ഇത് മാത്രം മതി.

കൂടാതെ നമ്മുടെ ശ്വാസകോശത്തിൽ കട്ടപിടിച്ചിരിക്കുന്ന കഫത്തെ പൂർണ്ണമായിഅലിയിക്കാൻ ഇത് ഉപയോഗപ്രദമാണ്. അത്തരത്തിൽ ചെറുനാരങ്ങ ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് ശ്വാസകോശത്തിൽ പറ്റിപ്പിടിച്ചിരിക്കുന്ന എല്ലാ കഫത്തെയും പൂർണമായി അലിയിക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു ഹോം റെമഡിയാണ് ഇതിൽ കാണുന്നത്. ഇത് കുട്ടികൾക്കും മുതിർന്നവർക്കും ഒരുപോലെ ഉപയോഗപ്രദമാണ്.

ഇത്തരത്തിലുള്ള റെമഡികൾ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ കഴിക്കാൻ ഓരോരുത്തരും ശ്രമിക്കേണ്ടതാണ്. എന്നാൽ മാത്രമേ നാം വിചാരിച്ച റിസൾട്ട് ഇതിനെ ലഭിക്കുകയുള്ളൂ. ഈയൊരു റെമഡിയിൽ ഇതിനായി നാരങ്ങയുടെ ഒപ്പം ഇഞ്ചിയുടെ നീരും ആവശ്യമായി വരുന്നു. ഇവ രണ്ടും ഒരുപോലെ മിക്സ് ചെയ്ത് അല്പം തേനോട് ചേർത്ത് കഴിക്കാവുന്നതാണ്. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.