കാഴ്ചശക്തി വർദ്ധിപ്പിക്കാനും പ്രതിരോധശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കാനും ഇതൊരെണ്ണം മതി. ഇതിന്റെ ഗുണങ്ങൾ ആരും നിസാരമായി തള്ളിക്കളയരുതേ.

നമ്മുടെ ചുറ്റപാടും ഇന്ന് സുലഭമായി തന്നെ ലഭിക്കുന്ന ഒരു ഫലമാണ് ഫാഷൻ ഫ്രൂട്ട്. പുളിയോട് കലർന്ന മധുരമാണ് ഈ ഫ്രൂട്ടിനുള്ളത്. അതിനാൽ തന്നെ കുട്ടികളും മുതിർന്നവരും ഒരുപോലെ കഴിക്കാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു ഫലവർഗം കൂടിയാണ് ഇത്. ഫലവർഗം എന്നുള്ളതിലുപരി ധാരാളo ഔഷധ മൂല്യമുള്ള ഒന്നു കൂടിയാണ് ഇത്. ഇത് കഴിക്കുന്നത് വഴി ഒട്ടനവധി നേട്ടങ്ങൾ ആണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ലഭിക്കുന്നത്.

ഈ ഫ്രൂട്ടിൽ മധുരം അടങ്ങിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഷുഗർ നൽകുന്ന ഒന്നല്ല ഇത്. അതിനാൽ തന്നെ ഷുഗർ രോഗികൾക്ക് പോലും ഷുഗർ നിയന്ത്രിക്കുവാൻ ഫാഷൻഫ്രൂട്ട് കഴിക്കാവുന്നതാണ്. ഇതിൽ ധാരാളം വൈറ്റമിനുകളും ആന്റിഓക്സൈഡുകളും മിനറൽസും അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. അതിനാൽ തന്നെ ഇത് രോഗപ്രതിരോധശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായിട്ടുള്ള ഒരു ഭക്ഷ്യ പദാർത്ഥം കൂടിയാണ്.

ധാരാളം സമ്പുഷ്ടമായ ഇത് കഴിക്കുന്നത് വഴി ദഹനം ശരിയായ വിധം നടക്കുന്നു. അതിനാൽ തൻ നേതാക്കളുടെ മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന മലബന്ധം ഗ്യാസ്ട്രബിൾ വയറുവേദന വയറ്പിടുത്തം എന്നിങ്ങനെയുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളെ പെട്ടെന്ന് അകറ്റുവാൻ സാധിക്കും. അതുപോലെതന്നെ വൈറ്റമിൻ സി ധാരാളമായി അടങ്ങിയതിനാൽ ഇത് നമ്മുടെ സ്കിന്നിനും വളരെ നല്ലതാണ്. കൂടാതെ ഇതിൽ ധാരാളം കാൽസ്യം പൊട്ടാസ്യം എന്നിവ.

അടങ്ങിയതിനാൽ ഇത് നമ്മുടെ എല്ലുകളുടെ ആരോഗ്യത്തിനും പല്ലുകളുടെ ആരോഗ്യത്തിനും മികച്ചതാണ്. കൂടാതെ അയേൺ ഉള്ളതിനാൽ രക്തത്തെ വർധിപ്പിക്കാനും ഇത് ഉത്തമമാണ്. കൂടാതെ കണ്ണുകളുടെ ആരോഗ്യത്തിനും ഇത് മികച്ചതാണ്. ധാരാളം ഫൈബറുകൾ ഉള്ളതിനാൽ തന്നെ ഇത് കൊളസ്ട്രോളിന് പൂർണമായി അലിയിക്കുന്നതിന് ഉത്തമമാണ്. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.