തലയിലെ താരൻ പ്രശ്നം ഇനി വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മാറ്റാം..!! ഒരു ദിവസം കൊണ്ട് താരൻ മാറും…| Natural cream for dandruff

താരൻ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ താരൻ മുഴുവനും മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇന്ന് ഇവിടെ പറയുന്നത് തലയിൽ തേക്കുന്ന ഷാബൂ സോപ്പ്.

ആയാലും അതിനെല്ലാം പകരമായി ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു ടിപ്പാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഉണക്ക നെല്ലിക്ക പൊടിച്ച പൊടിയാണ് ഇതിനായി ആവശ്യമാണത്. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമാണ് തണുത്ത കഞ്ഞിവെള്ളമാണ്. ഇത് എടുത്ത ശേഷം നല്ലപോലെ മിസ്സ് ചെയ്തു കൊടുക്കുക.

തലയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന താരൻ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്കെല്ലാം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ പരിഹാരം കാണാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. സോപ്പ് ഷാബൂ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനേക്കാൾ വളരെ നല്ലതാണ് ഇത്. പെട്ടെന്ന് തന്നെ മുടിയിൽ ഉള്ള എണ്ണമെഴുക്ക് എല്ലാം തന്നെ പോയി കിട്ടുന്നതാണ്.

തലയ്ക്കു നല്ല തണുപ്പ് ലഭിക്കുന്നതാണ്. തീർച്ചയായും ഇത് എല്ലാവരും ചെയ്തു നോക്കേണ്ട ഒന്നാണ്. എല്ലാവർക്കും വളരെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. നിങ്ങൾക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തലയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന താരൻ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Vijaya Media

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *