കണ്ണിന് ചുറ്റുമുള കറുപ്പ് നിറം ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാം..!! ചുളിവുകളും മാറിക്കിട്ടും…| black mark on around eye

സൗന്ദര്യം ആഗ്രഹിക്കാത്തവരായി അതുപോലെതന്നെ ശ്രദ്ധിക്കാത്തവരായി ആരും ഉണ്ടാകില്ല. മുഖസൗന്ദര്യം അതുപോലെതന്നെ ശരീര സൗന്ദര്യവും എല്ലാവരും ശ്രദ്ധിക്കുന്ന കാര്യം തന്നെയാണ്. മുഖത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന ചില പാടുകളും കരിവാളിപ്പ് എല്ലാം തന്നെ മുഖ സൗന്ദര്യത്തെ കാര്യമായി ബാധിക്കാറുണ്ട്. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് കണ്ണിനു ചുറ്റുമുള്ള കറുപ്പ് നിറം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇത് നമ്മുടെ കണ്ണിന് ചുറ്റും ഉണ്ടാകുന്ന കറുപ്പ് നിറം മാറ്റിയെടുക്കാൻ വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. വളരെ പെട്ടെന്ന് റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഒരാഴ്ച ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ തന്നെ നല്ല ഒരു മാറ്റം കാണാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ വേണ്ടി പല തരത്തിലുള്ള ക്രീമുകളും അതുപോലെതന്നെ ലോഷനുകളും ഉപയോഗിക്കുന്നവരാണ് നമ്മളിൽ പലരും. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

വീട്ടിൽ തന്നെ ലഭിക്കുന്ന ചില വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിച്ച് ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കാപ്പിപ്പൊടി ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇനി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അത്തരത്തിൽ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. കുറച്ചു കാപ്പിപ്പൊടി എടുക്കുക പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുത്ത് തൈര് ആണ്.

ഇതിനുപകരം പാലായാലും ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. നമ്മുടെ കണ്ണിന് ചുറ്റിലും ഉണ്ടാകുന്ന ചുളിവുകൾ വരുന്നത് എല്ലാം തന്നെ മൊയ്‌സ്ചരൈസിങ് കുറയുന്നത് മൂലം ആണ്. തൈര് കൂടി ചേർത്ത് കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ കണ്ണിന് ചുറ്റും ഉണ്ടാകുന്ന സ്കിൻ നല്ലപോലെ മോയിസ്ചർ ആക്കി വയ്ക്കാൻ ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങി കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയുവാനി വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Diyoos Happy world

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *