മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിക്കാതെ പിരീഡ്സിനെ നിയന്ത്രിക്കാൻ ഇതൊരു അല്പം മതി. ഇതാരും നിസ്സാരമായി തള്ളിക്കളയരുതേ.

നാമോരോരുത്തരും ദിവസവും ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു ഭക്ഷ്യവസ്തുവാണ് ചെറുനാരങ്ങ. വിറ്റമിൻ സി ധാരാളം അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒരു സിട്രിക് ഫലവർഗ്ഗമാണ് ഇത്. വിറ്റാമിൻ സി യോടൊപ്പം തന്നെ ധാരാളം മറ്റു വിറ്റാമിനുകളും ആന്റിഓക്സൈഡുകളും ഫൈബറുകളും എല്ലാം ഇതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. അതിനാൽ തന്നെ ഇത് രോഗപ്രതിരോധശേഷിയെ വർധിപ്പിക്കുന്നതിന് ഒന്നാം സ്ഥാനത്താണ് ഉള്ളത്. ഇതിൽ പൊട്ടാസ്യം ധാരാളമായി തന്നെ ഉള്ളതിനാൽ ചെറുനാരങ്ങ.

രക്തസമ്മർദ്ദത്തെ കുറയ്ക്കാൻ ഉത്തമമാണ്. അതോടൊപ്പം തന്നെ പ്രമേഹ സാധ്യതകളെ ഇത് കുറയ്ക്കുകയും അതുവഴി ഹൃദയത്തിന്റെ ആരോഗ്യം മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ഹൃദയരോഗങ്ങളെ ഇല്ലായ്മ ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. കൂടാതെ ദഹന പ്രശ്നങ്ങൾക്കുള്ള ഒരു പരിഹാരമാർഗം കൂടിയാണ് ഇത്. ഇത് ദഹനസംബന്ധമായിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെ മറികടക്കുന്നതോടൊപ്പം തന്നെ ശരീരത്തിലെ എല്ലാ വിഷാംശങ്ങളെ തുടച്ചുനീക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. അതോടൊപ്പം തന്നെ വിയർപ്പ് നാറ്റമകറ്റാനും ഇത് ഉത്തമമാണ്.

കൂടാതെ ചർമ്മ സംരക്ഷണത്തിനും ചർമ്മം ഉണ്ടാകുന്ന ചുളിവുകൾ വരകൾ പാടുകൾ കറുത്ത നിറം അഴുക്കുകൾ എന്നിവയെ പൂർണമായും മറികടക്കാൻ ഇത് ഉപകാരപ്രദമാണ്. അതോടൊപ്പം തന്നെ താരനെ ഇല്ലായ്മ ചെയ്യാനും ഇത് പണ്ടുകാലമുതലേ ഉപയോഗിച്ചു പോരുന്ന ഒന്നാണ്. കൂടാതെ ആർത്തവ സംബന്ധമായ വേദന കുറയ്ക്കാനും ആർത്തവത്തെ വൈകിപ്പിക്കാനും ഇതിനെ കഴിവുണ്ട്.

അത്തരത്തിൽ ആർത്തവത്തെ വൈകിപ്പിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി നാരങ്ങാ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു രീതിയാണ് ഇതിൽ കാണുന്നത്. ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള യാത്രകളോ മറ്റു ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഉണ്ടെങ്കിൽ ആർത്തവം വൈകിപ്പിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി പലതരത്തിലുള്ള മെഡിസിനുകളും എടുക്കാറുണ്ട്. ഇത്തരത്തിലുള്ള മെഡിസിനുകൾ പലതരത്തിലുള്ള ദോഷഫലങ്ങൾ കൊണ്ടുവരുന്നു. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.