എത്ര വലിയ പനിയെയും കഫക്കെട്ടിനെയും പൂർണമായി ഇല്ലാതാക്കാൻ ഇതു മാത്രം മതി. ഇതാരും അറിയാതെ പോകല്ലേ.

നമ്മുടെ ദൈനംദിന ജീവിതത്തിൽ പലപ്പോഴും നമ്മെ ബാധിക്കുന്ന രോഗങ്ങളാണ് പനി കഫക്കെട്ട് ചുമ ജലദോഷം എന്നിങ്ങനെയുള്ളവ. കുട്ടികളെയും മുതിർന്നവരും ഇത് ഒരുപോലെ തന്നെ ഇന്നത്തെ കാലത്ത് ബാധിക്കാറുണ്ട്. പണ്ടുകാലത്ത് ഒന്ന് രണ്ട് ദിവസം നീണ്ടുനിന്നിരുന്ന പനിയും കഫക്കെട്ട് ചുമയും എല്ലാം ഇന്ന് 2 3 ആഴ്ചകളാണ് നീണ്ടുനിൽക്കുന്നത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള രോഗങ്ങളെ ശമിപ്പിക്കുന്നത് വേണ്ടി നാം ഓരോരുത്തരും പലതരത്തിലുള്ള ആന്റിബയോട്ടിക്കുകളും.

ആണ് കഴിക്കാനുള്ളത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള ആന്റിബയോട്ടിക്കുകൾ ഒരു കോഴ്സ് കഴിച്ചാൽ പോലും ഇവ വിട്ടുമാറാതെ തന്നെ ശരീരത്തിൽ കാണുന്നു. അഥവാ വിട്ടു മാറിയാൽ പോലും ഇത് പിന്നെയും ഉണ്ടാകും. ഇത്തരത്തിലുള്ള കഫക്കെട്ടിനെയും മറ്റും പ്രതിരോധിക്കുന്നതിന് ആന്റിബയോട്ടിക്കുകൾ അമിതമായി കഴിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ പലതരത്തിലുള്ള മറ്റു രോഗങ്ങളും ഉണ്ടാക്കുന്നു.

അതിനാൽ തന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള രോഗങ്ങളെ പ്രതിരോധിക്കുന്നതിന് എന്നും പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഒട്ടും തന്നെയില്ലാത്ത പ്രകൃതിദത്തം ആയിട്ടുള്ള രീതികളാണ് ഗുണം ചെയ്യുന്നത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രകൃതമായിട്ടുള്ള പരിഹാരമാർഗ്ഗങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് വഴി ഫലം കുറച്ചു വൈകിയാണ് ലഭിക്കുക എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ എല്ലാ കഫത്തെയും പൂർണമായി ഇളക്കി ശ്വാസകോശം വൃത്തിയാക്കുന്നു.

അത്തരത്തിൽ നമുക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റുന്ന പല ഔഷധസസ്യങ്ങളും കൂട്ടുകളും നമ്മുടെ ചുറ്റും തന്നെയുണ്ട്. അത്തരത്തിൽ പനിയെയും കഫം കട്ടിയും പൂർണമായി മാറ്റുന്നതിന് പ്രകൃതിദത്തമായി തന്നെ നമുക്ക് നമ്മുടെ വീടുകളിൽ ഉണ്ടാക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു റെമഡിയാണ് ഇതിൽ കാണുന്നത്. ഇത് ഉപയോഗിക്കുന്നത് വഴി ശരീരത്തിലെ എത്ര വലിയ കഫയും വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഇല്ലായ്മ ചെയ്യാൻ സാധിക്കും. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *