ഒരു കഷ്ണം ഇഞ്ചി മതി ഇനി കറ പിടിച്ച പല്ല് വൃത്തിയാക്കാം..!!

പല്ലുകൾ നല്ലപോലെ ക്ലീൻ ആക്കി എടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ പല്ലുകൾ ക്ലീൻ ആക്കി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീര ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ഇനി ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

തികച്ചും നേച്ചറിലായി നല്ല ഒരു ടിപ്പാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നമ്മുടെ പല്ലിലുണ്ടാകുന്ന കാറകൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും നല്ല എടുത്ത നിറമാക്കാനും സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നാച്ചുറലായി ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് ഉപയോഗിച്ച് തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഒരാഴ്ച കൊണ്ട് തന്നെ ഇതിന്റെ റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നതാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്.

ഇതിനായി ഇവിടെ ഒരു ചെറിയ കഷണം ഇഞ്ചി മതി. പലപ്പോഴും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ വേണ്ടി പലതരത്തിലുള്ള പേസ്റ്റുകൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്. എന്നാൽ എന്തെല്ലാം ചെയ്താലും നല്ല ഒരു മാറ്റം കാണണമെന്നില്ല. ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് പലിൽ കറ പിടിക്കാറുണ്ട്. പുകയില ഉത്പന്നങ്ങളുടെ ഉപയോഗം എന്നിവയെല്ലാം തന്നെ ഇത്ര പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമാകാറുണ്ട്.

ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് കുറച്ച് നാരങ്ങ ജ്യൂസ് ഇതിലേക്ക് ഒഴിച്ചുകൊടുക്കുക. അതുപോലെതന്നെ പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ളത് ഉപ്പ് ആണ്. ഇതുകൂടി ചേർത്ത് നല്ല രീതിയിൽ മിക്സ് ആക്കിയെടുക്കുക. ഇത് പല്ലിൽ അപ്ലൈ ചെയ്തു കൊടുക്കാവുന്നതാണ്. ഇനി ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Vijaya Media

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *