കുടൽ ക്ലീനാക്കാനും പഴകിയമലം പുറന്തള്ളാനും ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്താൽ മതി..!!

നിരവധി ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ എന്തെല്ലാം ചെയ്യാൻ കഴിയും തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീരത്തിൽ കാണുന്ന പല അസുഖങ്ങളുടെയും ലക്ഷണങ്ങൾ മലത്തിലൂടെ കാണിക്കാറുണ്ട്. പല കാരണത്താലും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ കാണിക്കാറുണ്ട്. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് നിരവധി ആളുകൾ പറയുന്ന സംശയമാണ്.

പലർക്കും വയറ്റിൽ നിന്ന് പോകുന്നത് വളരെ ടൈറ്റ് ആയാണ് പോകുന്നത്. ചിലർക്ക് ഒരു ദിവസം തന്നെ മൂന്നാലു തവണ പോകുന്ന അവസ്ഥ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. രാവിലെ തന്നെ കുറെ സമയം ബാത്റൂമിൽ സ്പെൻഡ് ചെയ്യേണ്ടതായി വരാറുണ്ട്. വയറ്റിൽ നിന്ന് പോകുന്നത്മായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ നിരവധിയാണ് കാണാൻ കഴിയുക. വീട്ടിലിരുന്ന് തന്നെ എങ്ങനെയാണ് മലബന്ധം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാം. കൃത്യമായാണോ പോകുന്നത്. എന്തെങ്കിലും ശ്രദ്ധിക്കാനുണ്ടോ. തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവക്കുന്നത്.

ലാബിൽ പോയി ചെക്ക് ചെയ്യാതെ വീട്ടിലിരുന്ന് തന്നെ ചെക്ക് ചെയ്യാവുന്ന ചില മാർഗങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ടോയ്‌ലറ്റിൽ മോഷൻ പോയതിനുശേഷം അതിന്റെ ഷൈപ്പ് നിറം എന്നിവ ശ്രദ്ധിച്ചാൽ തന്നെ പല പ്രശ്നങ്ങളും നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാൻ സാധിക്കും. ഇത് എങ്ങനെ എക്സാമിൻ ചെയ്യാം. എന്തെല്ലാമാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള മാറ്റങ്ങൾ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ആദ്യം ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ഫ്രീക്കൻസി ആണ്. ഒരു തവണയാണ് രണ്ടുതവണയാണോ മൂന്ന് തവണയാണോ അതിൽ കൂടുതലാണോ.

ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ ഉടനെ പോകുന്ന അവസ്ഥയാണോ ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കണം. അതായത് ആരോഗ്യമുള്ള ഒരു ശരീര രീതി അനുസരിച്ച് രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ ഉടനെ ബ്രഷ് ചെയ്ത് വെള്ളം കുടിച്ച് ബാത്റൂമിൽ പോകും. കൃത്യമായി ശോധന ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്താൽ ഇത് ആരോഗ്യമുള്ള ശരീരത്തിന്റെ ലക്ഷണമാണ്. ചിലർക്ക് വീണ്ടും വീണ്ടും ഇത്തരത്തിലുള്ള അവസ്ഥ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഒരു ദിവസം മൂന്ന് തവണ പോകുന്നത് ആരോഗ്യമുള്ള ശരീരത്തിന്റെ ലക്ഷണം അല്ല. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *