കറുത്ത ചുണ്ടുകളെ ചുവന്നതാക്കാൻ ലിപ് ബാം ഇങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കൂ. ഇതാരും നിസ്സാരമായി കാണരുതേ.

നാo ഏവരും ഒരുപോലെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒന്നാണ് ബീറ്റ്റൂറ്റ്. വ്യത്യസ്തമാർന്ന പേരു പോലെ തന്നെ വ്യത്യസ്തമാർന്ന നിറവും ഗുണങ്ങളുമാണ് ഇതിനുള്ളത്. ഇത് പർപ്പിൾ നിറത്തിൽ ഇരിക്കുന്ന ഒരു പച്ചക്കറിയാണ്. ഇത് നാരുകളാൽ സമ്പുഷ്ടമായതിനാൽ തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ദഹനപ്രക്രിയയ്ക്ക് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായിട്ടുള്ള ഒരു പച്ചക്കറിയാണ് ഇത്. മലബന്ധം ഗ്യാസ്ട്രബിൾ നെഞ്ചരിച്ചിൽ എന്നിങ്ങനെയുള്ള ദഹന സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങളെയും.

ഇത് പരിഹരിക്കുന്നു. അതിനാൽ തന്നെ ഏതു രോഗം ഉള്ളവർക്കും ഒരുപോലെ തന്നെ കഴിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. വൈറ്റമിനുകളും മിനറൽസും ധാരാളമായി തന്നെ ഇതിൽ അടങ്ങിയതിനാൽ ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തെ രോഗപ്രതിരോധശേഷിയെ ഉത്തേജിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഘടകമാണ്. കൂടാതെ ഇതിൽ അയൺ കണ്ടെന്റ് ധാരാളമായി ഉള്ളതിനാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ രക്തത്തിന്റെ അളവ് വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും രക്തത്തെ ശുദ്ധീകരിക്കുകയും.

ചെയ്യുന്നു. അതിനാൽ തന്നെ ഹൃദയത്തിന്റെ ആരോഗ്യവും മറ്റ് അവയവങ്ങളുടെ ആരോഗ്യവും ഇതിന്റെ ഉപയോഗം വഴി നമുക്ക് ഉറപ്പുവരുത്താനാകുo. അതോടൊപ്പം തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ രക്തസമ്മർദ്ദത്തെ നിയന്ത്രിക്കാനും ഇതിനെ കഴിവുണ്ട്. കൂടാതെ ചർമ്മപരമായിട്ടുള്ള പല നേട്ടങ്ങളും ഇതിന്റെ ഉപയോഗം വഴി നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നു. ഇത് നമ്മുടെ ചുണ്ടുകളുടെ കറുത്ത നിറംമാറ്റുന്നതിന് ഏറെ സഹായകരമാണ്.

അത്തരത്തിൽ കറുത്ത ചുണ്ടുകളെ ചുവന്ന ചുണ്ടുകൾ ആക്കുന്നതിന് ബീറ്റ്റൂട്ട് ഉപയോഗിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ഹോം റെമഡിയാണ് ഇതിൽ കാണുന്നത്. ബീറ്റ്റൂട്ട് ഉപയോഗിച്ച് കൊണ്ട് ഉണ്ടാക്കുന്ന വഴി നമ്മുടെ ചുണ്ടുകൾ നേരിടുന്ന കറുത്ത പാടുകൾ ചുണ്ടുകളുടെ വിണ്ടുക്കീറൽ എന്നിവ പൂർണമായി മാറുകയും ചുണ്ടുകളിലെ നിർജീവ കോശങ്ങൾ എടുത്തുമാറ്റപ്പെട്ട് പുതിയ കോശങ്ങൾ രൂപപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നു. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *