ഈ ഇല ഉണ്ടായാൽ മതി… കുഴിനഖം മാറാൻ ഈ വിദ്യ മതി..!!

ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത് കുഴിനഖം പ്രശ്നങ്ങൾക്കുള്ള പരിഹാരമാർഗങ്ങളാണ്. നിരവധി പേർ നേരിടുന്ന പ്രധാന പ്രശ്നമാണ് കുഴിനഖം. വലിയ രീതിയിലുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ഇത്തരക്കാർ നേരിടേണ്ടി വരാറുണ്ട്. ഇത് എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. കൂടുതലും സ്ത്രീകളിലാണ് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത്. പ്രായമായവരിൽ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ കൂടുതൽ കണ്ടുവരുന്നു. ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളിലും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടു വരാം. പൊതുവേ സ്ത്രീകൾക്ക് ഇത് വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ അത് മാറ്റിയെടുക്കുക എന്നത് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടേറിയ എന്നാണ്.

ജോലി ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് കൈ നനയുക എന്ന് പറയുന്നത് കുഴിനഖം മാറി കിട്ടില്ല. എന്തെല്ലാം മരുന്നു ചെയ്താലും വീണ്ടും കയ്കൾ നനയുമ്പോൾ ഇത് മാറാതെ നിലനിൽക്കുന്ന അവസ്ഥ ഉണ്ടാകുന്നു. വീണ്ടും ഇത്തരത്തിൽ പഴുപ്പും വേദനയുമായി ബുദ്ധിമുട്ടുന്നവരുണ്ട്. എത്ര ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള കുഴിനഖം ആണെങ്കിലും വീട്ടിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അതിന് വളരെ എഫക്റ്റീവ് ആയ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. പണ്ടുമുതൽ തന്നെ ആളുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്.


ഇതിന് പ്രധാനമായും ആവശ്യമുള്ളത് മുറിവോട്ടി ആണ്. പണ്ടുമുതൽ തന്നെ ആളുകൾ ഉപയോഗിച്ചുവരുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. പ്രധാനമായും ആവശ്യമുള്ളത് ഈ ഇലയാണ്. നമ്മുടെ പരിസരപ്രദേശങ്ങളിലും പറമ്പുകളിലും കാണുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. മുറികൂട്ടി മുറി വൊട്ടി എന്ന പേരുകളിൽ എല്ലാം ഇത് അറിയപ്പെടുന്നുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ നാട്ടിൽ ഇതിന് എന്താണ് പറയുന്നത് എന്ന് കമന്റ് ചെയ്യുമല്ലോ. ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മുറിവുകൾ ഉണക്കുകയും വേദനസംഹാരിയായി ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ്.

നമ്മുടെ നിത്യ ജീവിതത്തിൽ തന്നെ ഒരുപാട് ഉപയോഗങ്ങൾ ഇതിനെക്കൊണ്ട് ഉണ്ട്. ഈയൊരു സസ്യത്തെക്കുറിച്ച് പലതരത്തിലുള്ള വീഡിയോകൾ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ കാണാൻ കഴിയും. മുറി കുട്ടിയുടെ ഇലകൾ ഉപയോഗിച്ച് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇതുകൂടാതെ പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ളത് മൈലാഞ്ചി പൗഡർ ആണ്. പിന്നീട് മഞ്ഞൾപ്പൊടിയും നാരങ്ങ നീരും ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *